ยินดีต้อนรับสู่สังคมคุณภาพ กรุณาสมัครสมาชิกเว็บไซต์We love Hyundai โดยการลงทะเบียนผู้ใช้งาน เพื่อสามารถมองเห็นห้องได้เพิ่มขึ้นและรับสิทธิพิเศษที่เพิ่มขึ้นอีกมากมายตามเงื่อนไขของเรา และหากท่านมีบัญชีผู้ใช้งานอยู่แล้ว ขอแนะนำให้เข้าสู่ระบบ เพื่อคงไว้ซึ่งสิทธิ์ในการใช้งานภายในเว็บบอร์ด ขอบคุณครับ
15 กันยายน 2014, 10:59:47 น.

ผู้เขียน หัวข้อ: เส้นทางไปหัวหินที่สะดวกที่สุด  (อ่าน 775 ครั้ง) 

ออฟไลน์ หนำเลี๊ยบ

• วาฬ VIP
  • ค่าพลังน้ำใจ
    53
เส้นทางไปหัวหินที่สะดวกที่สุด
« เมื่อ: 30 มีนาคม 2012, 00:52:42 น. »
จะไปทางไหนดีครับอยู่ถนนจันทร์จะไปหัวหิน ขึ้นด่วน ข้ามสะพานพระราม 9 ลงพระรามสองตรงที่เลยบางมดไปหน่อย ยังเป็นทางที่ดีที่สุดอยู่หรือเปล่าครับ หรือมีด่วนที่ลงได้ไกลกว่านี้ แล้วขากลับก็ซ้ำทางเดิม

ออฟไลน์ รุ่งบางใหญ่

• เรียกข้าว่า "เรย์"
  • ปลาวาฬสีน้ำเงิน
  • ค่าพลังน้ำใจ
    59
  • คิดนอกกรอบ นอกรอบเสมอ!!!!!
Re: เส้นทางไปหัวหินที่สะดวกที่สุด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 มีนาคม 2012, 05:44:17 น. »
จะไปทางไหนดีครับอยู่ถนนจันทร์จะไปหัวหิน ขึ้นด่วน ข้ามสะพานพระราม 9 ลงพระรามสองตรงที่เลยบางมดไปหน่อย ยังเป็นทางที่ดีที่สุดอยู่หรือเปล่าครับ หรือมีด่วนที่ลงได้ไกลกว่านี้ แล้วขากลับก็ซ้ำทางเดิม
เส้นทางดีที่สุดเเล้วครับพี่ ขับ hyundai h1 ไปเที่ยวให้สนุกนะครับพี่ :H-1_emoset13.gif:
“You get the best out of others when you give the best of yourself.”
“คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่นเมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป”

Copyright © 2012 welovehyundai.com All Right Reserved.
Contact Webmaster whalemaster.co@gmail.com

Theme design by izedzine